LIVE FOR EACH OTHER
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LIVE FOR EACH OTHER

12A3! KHÔNG CÓ GÌ LÀ KHÔNG THỂ!

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thay oj! em that tjnh??????????????????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
teayoung
sup

thay oj! em that tjnh?????????????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: thay oj! em that tjnh??????????????????   thay oj! em that tjnh?????????????????? I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 3:39 pm

buon wa thay oj! ban ay bo em dj ruj. ban ay da hua rat nhieu, ban ay dem den cho em njem vuj, nhug rung dong,... the ma gjo day ........ ban bo em dj!
ngay ban moj den lop em da co cm xuc rat la, thay get kaj do vo duyen, k bao gjo e them way xg do dau. khjnh vay do1 thoj gjan that lau sau, kaj ve lah lung den fat so&tjnh cach vo cung dac biet ay khien em muon tjm hjeu. the roi, tjn tuc ve ban ngay cang nhieu them. co le so troi da djh: ban la nguoi dj wa doj em! truoc do e cu nghj tjnh cam cua mjh danh cho 1 nguoj trc ban la thu tc thjeng ljeng nhat, duy nhat!
ay ma! e moj nhan ra, k dau1 ban moj la nguoj duy nhat, huhu. phaj chang em la nguoj nhay cam???????????
bao nguoj muon cung dj chung con duong nhung vs ho, e chj nghj den cau noj cua aj do: nhung con duong luon song song va sat kanh ben nhau nhung k bao h nhap laj lm mot. do la ban be! noj ve ban nhe! ban bao e la MTD cua ban. da wa! nhung vaj fut sau do ban laj bo em dj. faj chang cach wan tam cua moj nguoj khac nhau???????? hay muc do k du de em thay ban cung qt em nhu em qt ban?
hom ay la sn em! sn dau tien e thay man mac buon! vj ..... sn k co ban! em vs ban da trnh luan kha gay gat( neu k noj la chuj nhau) vj kaj j em kung chag bjet nua. roj em khoc! roi hjh nhu ban say. toj ve1 ban nh may em, roj k noj, roj em laj khoc. taj sao the????? em da dat ra rat nhieu li do, ban co lj do rieng, ban muon e jah thoj jan cho kj thj sap toj. nhung ban co biet...........!!??
k noj nua..... em that tjnh that roj. buon lam thay oj! ban be k lam em du kan dam buoc wa1 vj the... thay noj cho em bjt em lam j bay h?
em nhan cho ban dong nay nhe thay????????
c ak! co the chung ta cung jong nhu khj dang dj juoj mua vay. nen noj 'chja tay' thuj... de co the nho vao mot bo vaj khac ma kho rao ve nha! hp k faj cu om khu khu thj no la cua mjh (hjeu chu?- hieu ro nua la khac)-(nhung sao wa xot xa cau nhj????) k faj chua tung co gang dau
co do!!!!!!!!!!!
co gang de biet mjnh da baj
mong moj de bjet mjh qua ngoc
cho doj de bjet mjnh du thua
mjm cuoj ma nghe tjm mjh dau...........hjx

Được sửa bởi zdajzdaj_kute ngày Thu Jul 08, 2010 10:36 am; sửa lần 1.
thongoc92_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: thay oj! em that tjnh??????????????????   thay oj! em that tjnh?????????????????? I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 12:45 pm

z ma cg that tinh ak,co khi nao tinh cam nguoi do danh cho z chi o muk bbe,phai chang z da ngo nhan????????tinh tao nhe.
nguyen_thanh_luanbeu
Admin
nguyen_thanh_luanbeu

Bài gửiTiêu đề: ai hk so cam lah nao!!!???   thay oj! em that tjnh?????????????????? I_icon_minitimeWed Jul 07, 2010 3:06 pm

hum, b kug thich di duoi mua lam.nhug lai so bi cam lah.b so chet lam. hk bit co z co so cam lah hk nhi? lah thi ai chag so! ay vay ma co may dua nao ham ham giog mih thich an kem vao mua dog, thich di duoi mua du troi dag bi beh nen chag bit anh hoang dah sam set luc nao nua. dug 1 cai la mag noi dau ca doi!!! hixhix!!!
send to u. my friend
teayoung
sup

Bài gửiTiêu đề: Re: thay oj! em that tjnh??????????????????   thay oj! em that tjnh?????????????????? I_icon_minitimeFri Aug 20, 2010 12:58 pm

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thay oj! em that tjnh??????????????????   thay oj! em that tjnh?????????????????? I_icon_minitime

thay oj! em that tjnh??????????????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thay oi